ราคา 7400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 80.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 92500.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ ปทุมวัน รีสอร์ท คอนโดมิเนียม | ปทุมวันรีสอร์ท | Pathumwan Resort

วิภาดา
0800872551
2021-01-12 19:46:32.0
เลขที่ประกาศ: 324572
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด pathumwan resort (ปทุมวัน รีสอร์ท)เฟอร์ครบ 80 ตร.ม.

ชั้น 22 80ตร.ม. วิวตะวันตก
เฟอร์นิเจอร์ ครบ
เครื่องใช้ไฟฟ้า ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ แอร์ เตาไฟฟ้า ฮูดดูควัน เครื่องทำน้ำอุ่น
ราคา 7,400,000 .-
263-392

สนใจติดต่อได้ทุกวัน
วิภาดา ภัทรบรรสาร (นก)
โทร. 080-087-2551,062-291-6697
LINE ID: nokhome
what's app 0800872551

สนใจติดต่อได้ทุกวัน
วิภาดา ภัทรบรรสาร (นก)
โทร. 080-087-2551,062-291-6697
LINE ID: nokhome
what's app 0800872551

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
เขตพญาไท
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
39 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
690 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายและให้เช่าคอนโด 2 นอน ปทุมวันรีสอร์ท ใกล้ BTS พญาไท - คอนโด ขาย
ปทุมวัน รีสอร์ท คอนโดมิเนียม | ปทุมวันรีสอร์ท | Pathumwan Resort

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 39

จำนวนห้อง: 690

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

Pathumwan Resort Condo Phaya Thai Station 100m. walk

เลขที่: 342046
2021-04-10 00:14:35.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 75.0 ตารางเมตร

พิจิตรา

0988180480

เช่า 30000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Notting Hill Jatujak Interchange ขนาด 34 ตร.ม